GD200A-160G-2 – Biến tần INVT GD200A điện áp vào/ra 3 pha 220V 160kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
(đánh giá) Đã bán 311
Còn hàng
  • SKU: GD200A-160G-2
  • Thông số kỹ thuật: GD200A high performance general vector inverter 3P 220VAC 160kW
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD200A-160G-2
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm GD200A-160G-2
Công suất động cơ định mức 160 kW
Điện áp vào định mức 3 pha 220V (-15% đến +15%)
Tần số vào định mức 50Hz / 60Hz (dải 47Hz đến 63Hz)
Dòng điện đầu ra định mức 520A
Điện áp ra định mức 3 pha, 0V đến điện áp vào
Tần số ra 0Hz đến 400Hz
Khả năng quá tải 150% dòng định mức trong 60 giây; 180% dòng định mức trong 3 giây
Chế độ điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển vector không cảm biến (SVC)
Momen khởi động 150% momen định mức tại 0.5Hz (SVC)
Tích hợp bộ hãm Tích hợp sẵn
Cổng giao tiếp Tích hợp RS485 (Giao thức Modbus-RTU)
Ngõ vào số (Digital Input) 8 ngõ vào, hỗ trợ ngõ vào xung tốc độ cao
Ngõ vào tương tự (Analog Input) 2 ngõ vào: AI2 (0-10V / 0-20mA), AI3 ( -10V đến +10V)
Ngõ ra rơ le (Relay Output) 2 ngõ ra
Cấp bảo vệ IP20
Phương pháp làm mát Làm mát bằng quạt cưỡng bức
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10°C đến +40°C
HãngINVT
Thời gian bảo hành24 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
Đánh giá GD200A-160G-2 – Biến tần INVT GD200A điện áp vào/ra 3 pha 220V 160kW
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá