CHF100A-2R2G-2 – Biến tần INVT CHF100A 3 pha 220V 2.2kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 11.3k
Còn hàng
  • SKU: CHF100A-2R2G-2
  • Thông số kỹ thuật: CHF100A inverter 3AC 220V 2.2kW, input 11.0A, output 10A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật CHF100A-2R2G-2
Thông số kỹ thuật Giá trị / Chi tiết
Mã sản phẩm CHF100A-2R2G-2
Dòng sản phẩm CHF100A
Công suất định mức 2.2 kW
Điện áp vào 3 pha 220V
Dải điện áp vào cho phép 200V ~ 240V (-15% đến +10%)
Tần số vào 50Hz / 60Hz
Điện áp ra 3 pha 0-220V
Dải tần số ra 0 – 400 Hz
Phương pháp điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển vector không cảm biến (SVC)
Khả năng quá tải 150% dòng định mức trong 60 giây, 180% dòng định mức trong 10 giây
Tần số sóng mang 1.0 kHz ~ 15.0 kHz (Có thể điều chỉnh)
Chuẩn truyền thông Modbus RTU tích hợp
Cấp bảo vệ IP20
Phương pháp làm mát Quạt làm mát
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10°C ~ 50°C
Độ ẩm môi trường hoạt động Dưới 95% RH (Không ngưng tụ)
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào11.0A
Định mức dòng ra10A
SizeB
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho CHF100A-2R2G-2 – Biến tần INVT CHF100A 3 pha 220V 2.2kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá CHF100A-2R2G-2 – Biến tần INVT CHF100A 3 pha 220V 2.2kW