GD200A-015G-2 – Biến tần INVT GD200A 3 pha 220V 15kW
Giá gốc là: 15,200,000 ₫.Giá hiện tại là: 14,000,000 ₫.
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 11.3k
Còn hàng
  • SKU: GD200A-015G-2
  • Thông số kỹ thuật: GD200A high performance general vector inverter 3P 220VAC 15kW, input 56A, output 55A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD200A-015G-2
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD200A-015G-2
Công suất động cơ định mức 15 kW
Điện áp vào định mức 3 pha 220 VAC
Dải điện áp vào 200-240V ±10%
Tần số vào định mức 50 Hz / 60 Hz
Dải tần số vào 47-63 Hz
Điện áp ra định mức 3 pha 0 – Điện áp vào (0-220V)
Dải tần số ra 0-400 Hz
Dòng điện ra định mức 58 A
Chế độ điều khiển V/F Control, Sensorless Vector Control (SVC)
Khả năng chịu quá tải 150% dòng định mức trong 60 giây; 180% trong 3 giây
Bộ hãm Tích hợp sẵn (cần điện trở hãm ngoài)
Chức năng bảo vệ Quá áp, thấp áp, quá dòng, quá tải, quá nhiệt, ngắn mạch, v.v.
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào56A
Định mức dòng ra55A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD200A-015G-2 – Biến tần INVT GD200A 3 pha 220V 15kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD200A-015G-2 – Biến tần INVT GD200A 3 pha 220V 15kW