GD20-004G-SS2 – Biến tần INVT GD20 4kW điện áp vào/ra 1 pha 220V
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
(đánh giá) Đã bán 252
Còn hàng
  • SKU: GD20-004G-SS2
  • Hãng sản xuất: INVT
  • Xuất hóa đơn công ty VAT
  • Cung cấp chứng từ nhập khẩu COCQ, tờ khai hải quan
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD20-004G-SS2
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD20-004G-SS2
Hãng sản xuất INVT
Dòng sản phẩm Goodrive20
Công suất động cơ danh định 4 kW
Điện áp vào 1 pha 220V (Dải điện áp từ -15% đến +10%)
Tần số vào 50Hz/60Hz (Dải tần số từ 47Hz đến 63Hz)
Điện áp ra 3 pha 0V đến 220V
Dòng điện ra định mức 16 A
Tần số ra 0Hz đến 400Hz
Khả năng quá tải 150% dòng điện định mức trong 60 giây, 180% dòng điện định mức trong 3 giây
Phương pháp điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển vector không cảm biến (Sensorless Vector Control)
Bộ hãm (Braking Unit) Tích hợp sẵn
Ngõ vào Analog 2 (Một ngõ 0 đến 10V hoặc 0 đến 20mA; Một ngõ -10V đến 10V)
Ngõ vào Số 5 ngõ vào, bao gồm 1 ngõ vào xung tốc độ cao
Ngõ ra Analog 1 ngõ ra (0 đến 10V hoặc 0 đến 20mA)
Ngõ ra Relay 1 ngõ ra
Cổng truyền thông Tích hợp RS485, hỗ trợ giao thức Modbus-RTU
Cấp độ bảo vệ IP20
Làm mát Quạt làm mát cưỡng bức
Download tài liệu Biến tần INVT GD20
Operation Manual dòng biến tần INVT GD20 (EN)
Thông số cơ bản dòng biến tần INVT GD20 (VI)
Thông tin bổ sung
HãngINVT
Thời gian bảo hành24 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
Đánh giá GD20-004G-SS2 – Biến tần INVT GD20 4kW điện áp vào/ra 1 pha 220V
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá