CHF100A-5R5G/7R5P-4 – Biến tần INVT CHF100A 3 pha 380V 5.5/7.5kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 16.1k
Còn hàng
  • SKU: CHF100A-5R5G-7R5P-4
  • Thông số kỹ thuật: CHF100A inverter 3AC 380V 5.5/7.5kW, input 15/20A, output 13/17A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật CHF100A-5R5G/7R5P-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm CHF100A-5R5G/7R5P-4
Series Biến tần CHF100A
Công suất định mức (Loại G – Tải nặng) 5.5 kW
Dòng điện đầu ra định mức (Loại G – Tải nặng) 13 A
Công suất định mức (Loại P – Tải thường) 7.5 kW
Dòng điện đầu ra định mức (Loại P – Tải thường) 17 A
Điện áp đầu vào 3 Pha 380V ±15%
Tần số đầu vào 50Hz/60Hz ±5%
Điện áp đầu ra 3 Pha 0~Điện áp đầu vào định mức
Tần số đầu ra 0~400Hz
Chế độ điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển vector vòng hở (SVC)
Khả năng quá tải 150% trong 60 giây (Loại G); 120% trong 60 giây (Loại P)
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10°C đến 40°C (tải P) / 50°C (tải G) hoặc giảm tải
Độ cao lắp đặt Dưới 1000 mét (giảm tải trên 1000 mét)
Cấp bảo vệ IP20
Phương pháp làm mát Quạt làm mát
Bộ hãm (Braking Unit) Tích hợp sẵn
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào15/20A
Định mức dòng ra13/17A
SizeC
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho CHF100A-5R5G/7R5P-4 – Biến tần INVT CHF100A 3 pha 380V 5.5/7.5kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá CHF100A-5R5G/7R5P-4 – Biến tần INVT CHF100A 3 pha 380V 5.5/7.5kW