GD200A-110G-2 – Biến tần INVT GD200A điện áp vào/ra 3 pha 220V 110kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
(đánh giá) Đã bán 272
Còn hàng
  • SKU: GD200A-110G-2
  • Thông số kỹ thuật: GD200A high performance general vector inverter 3P 220VAC 110kW
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD200A-110G-2
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm GD200A-110G-2
Công suất động cơ định mức 110kW
Công suất biểu kiến 145kVA
Điện áp vào định mức 3 pha 220V (-15% ~ +10%)
Tần số vào định mức 50Hz / 60Hz, dải tần cho phép 47 ~ 63Hz
Dòng điện vào định mức 360A
Điện áp ra định mức 0 ~ Điện áp vào
Dòng điện ra định mức 340A
Tần số ra 0 ~ 400Hz
Chế độ điều khiển Điều khiển vector không cảm biến (SVC), Điều khiển vector (VC), Điều khiển V/F
Mô-men khởi động SVC: 0.5Hz/150%; VC: 0Hz/180%
Dải điều chỉnh tốc độ SVC: 1:100; VC: 1:1000
Độ chính xác tốc độ SVC: ± 0.5% tốc độ đồng bộ lớn nhất; VC: ± 0.02% tốc độ đồng bộ lớn nhất
Bộ hãm (Braking Unit) Tùy chọn bên ngoài
Cổng truyền thông Tích hợp sẵn RS485 (Giao thức Modbus-RTU)
HãngINVT
Thời gian bảo hành24 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
Đánh giá GD200A-110G-2 – Biến tần INVT GD200A điện áp vào/ra 3 pha 220V 110kW
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá