CHF100A-1R5G/2R2P-4 – Biến tần INVT CHF100A 3 pha 380V 1.5kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 14.6k
Còn hàng
  • SKU: CHF100A-1R5G-2R2P-4
  • Thông số kỹ thuật: CHF100A inverter 3AC 380V 1.5kW, input 5.0A, output 3.7A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật CHF100A-1R5G/2R2P-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm CHF100A-1R5G/2R2P-4
Điện áp đầu vào 3 pha AC 380V (-15%) ~ 440V (+10%)
Tần số đầu vào 50 Hz / 60 Hz (±5%)
Điện áp đầu ra 3 pha AC 0V ~ Điện áp đầu vào
Tần số đầu ra 0.00 ~ 400.0 Hz
Công suất định mức (Tải nặng – G) 1.5 kW
Dòng điện định mức (Tải nặng – G) 3.7 A
Công suất định mức (Tải nhẹ – P) 2.2 kW
Dòng điện định mức (Tải nhẹ – P) 5.0 A
Khả năng quá tải Tải nặng (G): 150% trong 60s, 180% trong 3s; Tải nhẹ (P): 120% trong 60s
Chế độ điều khiển V/F Control, Sensorless Vector Control (SVC)
Truyền thông Tích hợp RS485 (Modbus RTU)
Bảo vệ Quá dòng, Quá áp, Dưới áp, Quá nhiệt, Lỗi pha đầu ra, v.v.
Phương pháp làm mát Quạt làm mát
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào5.0A
Định mức dòng ra3.7A
SizeB
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho CHF100A-1R5G/2R2P-4 – Biến tần INVT CHF100A 3 pha 380V 1.5kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá CHF100A-1R5G/2R2P-4 – Biến tần INVT CHF100A 3 pha 380V 1.5kW