CHF100A-2R2G/004P-4 – Biến tần INVT CHF100A 3 pha 380V 2.2kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 22k
Còn hàng
  • SKU: CHF100A-2R2G-004P-4
  • Thông số kỹ thuật: CHF100A inverter 3AC 380V 2.2kW, input 5.8A, output 5A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật CHF100A-2R2G/004P-4
Thông số Kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm CHF100A-2R2G/004P-4
Dòng sản phẩm INVT CHF100A
Công suất động cơ định mức 2.2 kW
Điện áp vào 3 pha AC 380V – 415V
Tần số vào 50Hz / 60Hz (Dải 47Hz – 63Hz)
Điện áp ra 3 pha AC 0 – Điện áp vào định mức
Tần số ra 0 – 400 Hz
Dòng điện ra định mức 5.0 A (đối với loại G)
Khả năng quá tải 150% dòng định mức trong 60 giây (đối với loại G)
Chế độ điều khiển V/F Control, Sensorless Vector Control (SVC)
Ngõ vào số 6 (Lập trình được)
Ngõ vào analog 2 (AI1: 0-10V/4-20mA, AI2: 0-10V)
Ngõ ra analog 1 (AO1: 0-10V hoặc 4-20mA)
Ngõ ra relay 1 (Lập trình được)
Truyền thông RS485 (Modbus RTU) tích hợp sẵn
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào5.8A
Định mức dòng ra5A
SizeB
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho CHF100A-2R2G/004P-4 – Biến tần INVT CHF100A 3 pha 380V 2.2kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá CHF100A-2R2G/004P-4 – Biến tần INVT CHF100A 3 pha 380V 2.2kW