CHF100A-015G-2 – Biến tần INVT CHF100A 3 pha 220V 15.0kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 20k
Còn hàng
  • SKU: CHF100A-015G-2
  • Thông số kỹ thuật: CHF100A inverter 3AC 220V 15.0kW, input 56.0A, output 55A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật CHF100A-015G-2
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm CHF100A-015G-2
Dòng sản phẩm CHF100A
Công suất định mức 15.0 kW
Điện áp vào định mức 3 pha xoay chiều 220 V
Dải điện áp vào 200 V ~ 240 V (-15% ~ 10%)
Tần số vào định mức 50 Hz / 60 Hz
Dải tần số vào 47 Hz ~ 63 Hz
Điện áp ra 3 pha xoay chiều 0 ~ Điện áp vào định mức
Dải tần số ra 0 ~ 400 Hz
Dòng điện ra định mức 62 A
Khả năng quá tải 150% dòng định mức trong 60 giây, 180% dòng định mức trong 2 giây
Chế độ điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển vector không cảm biến
Giao tiếp truyền thông RS485 (Giao thức Modbus-RTU)
Cấp bảo vệ IP20
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10°C ~ 50°C
Độ ẩm môi trường < 90% RH (Không ngưng tụ)
Độ cao lắp đặt < 1000 mét so với mực nước biển (Giảm công suất nếu cao hơn)
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào56.0A
Định mức dòng ra55A
SizeE
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho CHF100A-015G-2 – Biến tần INVT CHF100A 3 pha 220V 15.0kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá CHF100A-015G-2 – Biến tần INVT CHF100A 3 pha 220V 15.0kW