GD200A-185G-2 – Biến tần INVT GD200A điện áp vào/ra 3 pha 220V 185kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
(đánh giá) Đã bán 276
Còn hàng
  • SKU: GD200A-185G-2
  • Thông số kỹ thuật: GD200A high performance general vector inverter 3P 220VAC 185kW
  • Hãng sản xuất: INVT
  • Xuất hóa đơn công ty VAT
  • Cung cấp chứng từ nhập khẩu COCQ, tờ khai hải quan
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD200A-185G-2
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm GD200A-185G-2
Công suất động cơ định mức 185 kW
Điện áp vào định mức 3 pha 220V (-15% đến +15%)
Tần số vào định mức 50Hz / 60Hz (dải 47Hz đến 63Hz)
Dòng điện đầu ra định mức 610A
Điện áp ra định mức 3 pha, 0V đến điện áp vào
Tần số ra 0Hz đến 400Hz
Khả năng quá tải 150% dòng định mức trong 60 giây; 180% dòng định mức trong 3 giây
Chế độ điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển vector không cảm biến (SVC)
Momen khởi động 150% momen định mức tại 0.5Hz (SVC)
Tích hợp bộ hãm Tích hợp sẵn
Cổng giao tiếp Tích hợp RS485 (Giao thức Modbus-RTU)
Ngõ vào số (Digital Input) 8 ngõ vào, hỗ trợ ngõ vào xung tốc độ cao
Ngõ vào tương tự (Analog Input) 2 ngõ vào: AI2 (0-10V / 0-20mA), AI3 ( -10V đến +10V)
Ngõ ra rơ le (Relay Output) 2 ngõ ra
Cấp bảo vệ IP20
Phương pháp làm mát Làm mát bằng quạt cưỡng bức
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10°C đến +40°C
Download tài liệu Biến tần INVT GD200A
INVERTER GD200A Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngINVT
Thời gian bảo hành24 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Không có sản phẩm liên quan.
Đánh giá sản phẩm
Đánh giá GD200A-185G-2 – Biến tần INVT GD200A điện áp vào/ra 3 pha 220V 185kW
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá