GD300-315G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 315kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 11k
Còn hàng
  • SKU: GD300-315G-4
  • Thông số kỹ thuật: GD300 high performance vector control inverter 3AC 400V 315kW, input 610A, output 600A
  • Hãng sản xuất: INVT
  • Xuất hóa đơn công ty VAT
  • Cung cấp chứng từ nhập khẩu COCQ, tờ khai hải quan
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD300-315G-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD300-315G-4
Công suất định mức (Tải nặng) 315 kW
Điện áp đầu vào 3 pha 380 V (-15%) ~ 440 V (+10%) Xoay chiều
Tần số đầu vào 50 Hz / 60 Hz (Phạm vi: 47~63 Hz)
Dòng điện đầu ra định mức 600 A
Điện áp đầu ra 0 ~ Điện áp đầu vào
Tần số đầu ra 0 ~ 400 Hz
Khả năng quá tải (Tải nặng) 150% dòng định mức trong 60 giây; 180% dòng định mức trong 10 giây
Phương pháp điều khiển Điều khiển vector không gian (SVC), Điều khiển V/f
Ngõ vào Analog 3 (AI1, AI2: 0~10V/0~20mA; AI3: -10~+10V)
Ngõ vào Số 8 ngõ vào thường, 1 ngõ vào xung tốc độ cao
Ngõ ra Analog 2 (AO1, AO2: 0~10V / 0~20mA)
Ngõ ra Rơle 2 ngõ ra rơle (RO1, RO2)
Ngõ ra Collector hở 1 ngõ ra collector hở tốc độ cao (DO1)
Truyền thông Tích hợp Modbus RTU (RS485), tùy chọn Profibus-DP, CANopen, Ethernet
Bộ hãm (Braking Unit) Bên ngoài (Tùy chọn)
Cấp độ bảo vệ IP20
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10°C đến +40°C (Giảm công suất nếu hoạt động trên 40°C)
Làm mát Quạt làm mát cưỡng bức
Download tài liệu Biến tần INVT GD300
INVERTER GD300 Catalogue
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào610A
Định mức dòng ra600A
HãngINVT
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD300-315G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 315kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD300-315G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 315kW