GD300-015G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 15kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 21.3k
Còn hàng
  • SKU: GD300-015G-4
  • Thông số kỹ thuật: GD300 high performance vector control inverter 3AC 400V 15kW, input 40A, output 32A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD300-015G-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD300-015G-4
Công suất định mức (tải G) 15 kW
Điện áp ngõ vào 3 pha 380V – 440V (-15% đến +10%)
Dòng điện ngõ vào định mức 27.5 A
Điện áp ngõ ra 0V đến điện áp ngõ vào định mức
Dòng điện ngõ ra định mức 32 A
Khả năng quá tải 150% dòng định mức trong 60s, 180% dòng định mức trong 3s
Dải tần số ngõ ra 0 Hz đến 400 Hz
Chế độ điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển vectơ vòng hở (SVC), Điều khiển vectơ vòng kín (FVC)
Bộ hãm Tích hợp sẵn bộ hãm (cần kết nối điện trở hãm ngoài)
Giao tiếp truyền thông RS485 (Modbus RTU)
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào40A
Định mức dòng ra32A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD300-015G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 15kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD300-015G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 15kW