GD300-037G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 37kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 17.5k
Còn hàng
  • SKU: GD300-037G-4
  • Thông số kỹ thuật: GD300 high performance vector control inverter 3AC 400V 37kW, input 80A, output 75A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD300-037G-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD300-037G-4
Công suất định mức 37 kW
Điện áp vào 3 pha 380V-480V
Dòng điện ra định mức Khoảng 75A
Điện áp ra 3 pha 0V đến điện áp vào định mức
Tần số vào 47 Hz – 63 Hz
Tần số ra 0 Hz – 400 Hz
Chế độ điều khiển V/f, SVC, FVC
Khả năng quá tải 150% dòng định mức trong 60s, 180% dòng định mức trong 3s (Loại G – Tải nặng)
Cấp bảo vệ IP20
Nhiệt độ hoạt động -10°C đến +40°C
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào80A
Định mức dòng ra75A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD300-037G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 37kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD300-037G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 37kW