GD300-280G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 280kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 10.8k
Còn hàng
  • SKU: GD300-280G-4
  • Thông số kỹ thuật: GD300 high performance vector control inverter 3AC 400V 280kW, input 545A, output 530A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD300-280G-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD300-280G-4
Dòng sản phẩm GD300
Điện áp đầu vào 3 pha 380V (-15%) ~ 440V (+10%)
Tần số đầu vào 50Hz / 60Hz (Dải tần số: 47 ~ 63Hz)
Công suất định mức (Tải nặng – G) 280 kW
Dòng điện đầu ra định mức (Tải nặng – G) 525 A
Điện áp đầu ra 0 ~ Điện áp đầu vào
Tần số đầu ra 0 ~ 400 Hz
Khả năng quá tải (Tải nặng – G) 150% dòng định mức trong 60 giây, 180% dòng định mức trong 10 giây
Bộ hãm (Braking Unit) Cần lắp thêm bộ hãm ngoài
Cổng giao tiếp chuẩn RS485 (Modbus RTU)
Ngõ vào số (Digital Input) 8 ngõ vào số đa chức năng
Ngõ vào tương tự (Analog Input) 2 ngõ vào tương tự (Điện áp/Dòng)
Ngõ ra rơ le (Relay Output) 2 ngõ ra rơ le đa chức năng
Ngõ ra tương tự (Analog Output) 2 ngõ ra tương tự (Điện áp/Dòng)
Phương pháp làm mát Làm mát bằng quạt cưỡng bức
Cấp độ bảo vệ IP20
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10°C đến +40°C (Giảm định mức nếu hoạt động trên 40°C)
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào545A
Định mức dòng ra530A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD300-280G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 280kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD300-280G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 280kW