CHF100A-5R5G-2 – Biến tần INVT CHF100A 3 pha 220V 5.5kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 15.3k
Còn hàng
  • SKU: CHF100A-5R5G-2
  • Thông số kỹ thuật: CHF100A inverter 3AC 220V 5.5kW, input 21.0A, output 20A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật CHF100A-5R5G-2
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm CHF100A-5R5G-2
Công suất động cơ phù hợp 5.5 kW
Điện áp đầu vào 3 pha 220V (-15% ~ +10%)
Tần số đầu vào 50 Hz / 60 Hz
Điện áp đầu ra 3 pha 0 ~ Điện áp đầu vào định mức
Tần số đầu ra 0 ~ 400 Hz
Dòng điện đầu ra định mức 25 A
Khả năng quá tải 150% dòng định mức trong 60 giây, 180% dòng định mức trong 3 giây
Chế độ điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển Vector không cảm biến (SVC)
Truyền thông RS485 (giao thức Modbus RTU)
Bảo vệ Quá dòng, Quá áp, Thấp áp, Quá tải, Quá nhiệt bộ tản nhiệt, v.v.
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào21.0A
Định mức dòng ra20A
SizeC
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho CHF100A-5R5G-2 – Biến tần INVT CHF100A 3 pha 220V 5.5kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá CHF100A-5R5G-2 – Biến tần INVT CHF100A 3 pha 220V 5.5kW