GD300-350G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 350kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 14.1k
Còn hàng
  • SKU: GD300-350G-4
  • Thông số kỹ thuật: GD300 high performance vector control inverter 3AC 400V 350kW, input 625A, output 650A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD300-350G-4
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm GD300-350G-4
Sê-ri sản phẩm Goodrive300
Điện áp ngõ vào định mức 3 pha 380V (-15%) ~ 440V (+10%)
Tần số ngõ vào 50 Hertz / 60 Hertz (Dải tần: 47 ~ 63 Hertz)
Công suất động cơ định mức (Tải G) 350 Kilowatt
Dòng điện ngõ ra định mức (Tải G) 650 Ampe
Điện áp ngõ ra 0 ~ Điện áp ngõ vào
Tần số ngõ ra 0 ~ 400 Hertz
Ngõ vào Analog 3 (AI1, AI2: 0~10 Volt / 0~20 milliAmpe; AI3: -10 Volt~+10 Volt)
Ngõ ra Analog 2 (AO1, AO2: 0~10 Volt / 0~20 milliAmpe, tùy chọn)
Ngõ vào số (Digital Inputs) 8 ngõ vào số thông thường, 1 ngõ vào xung tốc độ cao (HDI)
Phanh Hãm (Braking Unit) Yêu cầu bộ hãm (braking unit) bên ngoài
Truyền thông tích hợp RS485 (Giao thức Modbus RTU)
Mở rộng truyền thông (Tùy chọn) Card PROFIBUS-DP, Card CANopen, Card Ethernet/IP
Cấp bảo vệ IP20
Phương pháp làm mát Làm mát bằng quạt cưỡng bức
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào625A
Định mức dòng ra650A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD300-350G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 350kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD300-350G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 350kW