GD300-018G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 18kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 18.7k
Còn hàng
  • SKU: GD300-018G-4
  • Thông số kỹ thuật: GD300 high performance vector control inverter 3AC 400V 18kW, input 47A, output 38A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD300-018G-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD300-018G-4
Công suất định mức 18 kW
Công suất động cơ phù hợp (Tải G) 18 kW
Điện áp đầu vào 3 pha AC 380-440 V
Tần số đầu vào 50/60 Hz (khoảng 47-63 Hz)
Dòng điện đầu vào định mức (Tải G) 38 A
Điện áp đầu ra 3 pha AC 0-Điện áp đầu vào định mức
Tần số đầu ra 0-400 Hz
Dòng điện đầu ra định mức (Tải G) 37 A
Dòng điện đầu ra định mức (Tải P) 45 A
Khả năng quá tải (Tải G) 150% dòng điện định mức trong 60 giây, 180% dòng điện định mức trong 3 giây
Tần số sóng mang 0.8 kHz ~ 16 kHz
Đầu vào số 6 (lập trình được)
Đầu vào tương tự 2 (0-10V / 4-20mA)
Đầu ra rơ le 2 (lập trình được)
Đầu ra tương tự 2 (0-10V / 4-20mA)
Giao tiếp truyền thông RS485 tích hợp (Modbus RTU)
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10°C đến 50°C (giảm tải trên 40°C hoặc 45°C tùy thuộc vào lắp đặt)
Độ ẩm môi trường hoạt động Dưới 95% RH (không ngưng tụ hơi nước)
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào47A
Định mức dòng ra38A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD300-018G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 18kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD300-018G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 18kW