GD300-075G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 75kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 10.3k
Còn hàng
  • SKU: GD300-075G-4
  • Thông số kỹ thuật: GD300 high performance vector control inverter 3AC 400V 75kW, input 160A, output 150A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD300-075G-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD300-075G-4
Dòng biến tần GD300
Công suất định mức 75 kW
Điện áp nguồn vào 3 pha 380V – 440V
Điện áp ngõ ra 3 pha 0V – Điện áp nguồn vào
Tần số ngõ ra 0 Hz – 400 Hz
Khả năng quá tải 150% dòng định mức trong 60 giây, 180% dòng định mức trong 3 giây
Giao tiếp truyền thông RS485 (Modbus-RTU) tích hợp
Cấp bảo vệ IP20
Nhiệt độ hoạt động -10°C đến +50°C (giảm tải trên 40°C)
Độ cao hoạt động Dưới 1000m (giảm tải trên 1000m)
Phương pháp làm mát Quạt làm mát
Bộ hãm phanh Yêu cầu bộ hãm ngoài
Kích thước (WxHxD) xấp xỉ 380mm x 750mm x 350mm
Trọng lượng xấp xỉ 55 kg
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào160A
Định mức dòng ra150A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD300-075G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 75kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD300-075G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 75kW