CHF100A-011G/015P-4 – Biến tần INVT CHF100A 3 pha 380V 11/15kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 25.3k
Còn hàng
  • SKU: CHF100A-011G-015P-4
  • Thông số kỹ thuật: CHF100A inverter 3AC 380V 11/15kW, input 26/35A, output 25/32A
  • Hãng sản xuất: INVT
  • Xuất hóa đơn công ty VAT
  • Cung cấp chứng từ nhập khẩu COCQ, tờ khai hải quan
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật CHF100A-011G/015P-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm CHF100A-011G/015P-4
Điện áp vào 3 pha 380V – 440V
Tần số vào 50Hz / 60Hz
Điện áp ra 3 pha 0 – Điện áp vào
Tần số ra 0 – 400Hz
Công suất định mức (Tải nặng G) 11 kW
Dòng điện định mức (Tải nặng G) 25 A
Công suất định mức (Tải thường P) 15 kW
Dòng điện định mức (Tải thường P) 32 A
Khả năng quá tải (Loại G) 150% dòng định mức trong 60 giây
Khả năng quá tải (Loại P) 120% dòng định mức trong 60 giây
Chế độ điều khiển V/F, SVC, VC
Giao tiếp RS485 (Modbus-RTU)
Download tài liệu Biến tần INVT CHF100A
INVERTER CHF100A Catalogue
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào26/35A
Định mức dòng ra25/32A
SizeD
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho CHF100A-011G/015P-4 – Biến tần INVT CHF100A 3 pha 380V 11/15kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá CHF100A-011G/015P-4 – Biến tần INVT CHF100A 3 pha 380V 11/15kW