GD300-090G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 90kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 19.8k
Còn hàng
  • SKU: GD300-090G-4
  • Thông số kỹ thuật: GD300 high performance vector control inverter 3AC 400V 90kW, input 190A, output 180A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD300-090G-4
Thông Số Kỹ Thuật Giá Trị
Mã Sản Phẩm GD300-090G-4
Dòng Sản Phẩm Goodrive300 (GD300)
Công Suất Định Mức 90 kW
Điện Áp Đầu Vào 3 Pha AC 380V – 440V (-15% ~ +10%)
Tần Số Đầu Vào 50 Hz / 60 Hz (±5%)
Điện Áp Đầu Ra 0 ~ Điện Áp Đầu Vào Định Mức
Tần Số Đầu Ra 0 ~ 400 Hz
Dòng Điện Đầu Ra Định Mức 176 A
Khả Năng Quá Tải 150% dòng định mức trong 60 giây, 180% dòng định mức trong 3 giây
Mô Men Khởi Động (SVC) 150% tại 0.5 Hz
Mô Men Khởi Động (FVC) 180% tại 0 Hz
Cấp Bảo Vệ IP20
Giao Tiếp RS485 (Modbus-RTU) tích hợp sẵn
Kiểu Lắp Đặt Treo tường, Lắp tủ
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào190A
Định mức dòng ra180A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD300-090G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 90kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD300-090G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 90kW