GD300-400G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 400kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 5k
Còn hàng
  • SKU: GD300-400G-4
  • Thông số kỹ thuật: GD300 high performance vector control inverter 3AC 400V 400kW, input 715A, output 720A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD300-400G-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD300-400G-4
Loại biến tần Goodrive300
Điện áp đầu vào định mức 3 pha 380V (-15%) ~ 440V (+10%)
Tần số đầu vào định mức 50 Hertz / 60 Hertz (Dải tần: 47 ~ 63 Hertz)
Công suất định mức (Tải nặng – G) 400 Kilowatt
Dòng điện đầu ra định mức (Tải nặng – G) 760 Ampe
Công suất động cơ tương thích (Tải nặng – G) 400 Kilowatt
Điện áp đầu ra định mức 0 ~ Điện áp đầu vào
Tần số đầu ra định mức 0 ~ 400 Hertz
Khả năng quá tải (Tải nặng – G) 150% dòng định mức trong 60 giây; 180% dòng định mức trong 10 giây
Ngõ vào số (DI) 8 ngõ vào, hỗ trợ PNP/NPN
Ngõ vào analog (AI) 2 ngõ vào (AI1: 0~10V/0~20mA; AI2: 0~10V/0~20mA)
Ngõ ra Relay 2 ngõ ra (RO1, RO2)
Ngõ ra Transistor/Xung tốc độ cao 1 ngõ ra (Y1)
Ngõ ra analog (AO) 2 ngõ ra (AO1, AO2: 0~10V/0~20mA)
Truyền thông tích hợp Modbus RTU (RS485)
Truyền thông mở rộng (Tùy chọn) PROFIBUS-DP, CANopen, Ethernet/IP
Bàn phím vận hành Bàn phím LED (Có thể tháo rời)
Bộ hãm (Braking Unit) Yêu cầu bộ hãm và điện trở hãm bên ngoài
Cấp bảo vệ IP20
Phương pháp làm mát Làm mát bằng quạt cưỡng bức
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10 độ C đến +50 độ C (Giảm công suất nếu nhiệt độ trên 40 độ C)
Tiêu chuẩn tuân thủ CE, UL, TÜV SÜD
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào715A
Định mức dòng ra720A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD300-400G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 400kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD300-400G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 400kW