GD300-055G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 55kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 17k
Còn hàng
  • SKU: GD300-055G-4
  • Thông số kỹ thuật: GD300 high performance vector control inverter 3AC 400V 55kW, input 128A, output 115A
  • Hãng sản xuất: INVT
  • Xuất hóa đơn công ty VAT
  • Cung cấp chứng từ nhập khẩu COCQ, tờ khai hải quan
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD300-055G-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD300-055G-4
Công suất động cơ phù hợp 55 kW (75 HP)
Điện áp vào định mức 3 pha 380-440 V AC
Tần số vào định mức 50/60 Hz
Dòng điện vào định mức 105 A
Điện áp ra định mức 3 pha 0-Điện áp vào định mức AC
Dòng điện ra định mức 110 A
Phạm vi tần số ra 0-400 Hz
Chế độ điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển vector vòng hở (SVC), Điều khiển vector vòng kín (FVC)
Khả năng quá tải 150% dòng định mức trong 60 giây
180% dòng định mức trong 3 giây
Tần số sóng mang 1.0 kHz – 16 kHz
Cấp độ bảo vệ IP20
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10°C đến 50°C
Độ ẩm môi trường hoạt động Dưới 95% RH, không ngưng tụ hơi nước
Độ cao lắp đặt Dưới 1000 m
Phương thức làm mát Quạt làm mát
Giao diện truyền thông RS485 (Modbus-RTU)
Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) 350 x 650 x 320 mm
Trọng lượng 55 kg
Download tài liệu Biến tần INVT GD300
INVERTER GD300 Catalogue
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào128A
Định mức dòng ra115A
HãngINVT
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD300-055G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 55kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD300-055G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 55kW