GD300-030G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 30kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 11k
Còn hàng
  • SKU: GD300-030G-4
  • Thông số kỹ thuật: GD300 high performance vector control inverter 3AC 400V 30kW, input 70A, output 60A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD300-030G-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD300-030G-4
Công suất định mức 30 kW
Điện áp vào 3 pha 380-440 V AC (-15%~+10%)
Tần số vào 50 Hz / 60 Hz (±5%)
Điện áp ra 0 ~ Điện áp vào định mức
Dòng điện ra định mức 60 A
Phạm vi tần số ra 0 Hz ~ 400 Hz
Khả năng quá tải 150% dòng điện định mức trong 60 giây, 180% dòng điện định mức trong 3 giây
Chế độ điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển vector vòng hở (SVC), Điều khiển vector vòng kín (FVC)
Truyền thông Tích hợp RS485 (Hỗ trợ giao thức Modbus RTU)
Hệ số công suất >0.9
Hiệu suất >96%
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào70A
Định mức dòng ra60A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD300-030G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 30kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD300-030G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 30kW