CHF100A-045G/055P-4 – Biến tần INVT CHF100A 3 pha 380V 45/55kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 12.7k
Còn hàng
  • SKU: CHF100A-045G-055P-4
  • Thông số kỹ thuật: CHF100A inverter 3AC 380V 45/55kW, input 90/105A, output 90/110A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật CHF100A-045G/055P-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm CHF100A-045G/055P-4
Dòng biến tần CHF100A
Công suất định mức (Chế độ G – Tải nặng) 45 kW
Công suất định mức (Chế độ P – Tải nhẹ) 55 kW
Điện áp đầu vào 3 pha 380V (-15% ~ +10%)
Tần số đầu vào 50 Hz / 60 Hz (±5%)
Điện áp đầu ra 3 pha 0 ~ Điện áp đầu vào định mức
Tần số đầu ra 0 ~ 400 Hz (có thể mở rộng)
Dòng điện định mức (Chế độ G) 90 A
Dòng điện định mức (Chế độ P) 110 A
Khả năng quá tải (Chế độ G) 150% dòng định mức trong 60 giây, 180% dòng định mức trong 3 giây
Khả năng quá tải (Chế độ P) 120% dòng định mức trong 60 giây, 150% dòng định mức trong 3 giây
Chế độ điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển vector không cảm biến (SVC)
Tần số sóng mang 0.5 kHz ~ 15.0 kHz
Giao tiếp truyền thông RS485 tích hợp
Cấp bảo vệ IP20
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10°C ~ 50°C
Độ ẩm môi trường hoạt động < 95% RH (không ngưng tụ)
Độ cao so với mực nước biển < 1000m
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào90/105A
Định mức dòng ra90/110A
SizeF
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho CHF100A-045G/055P-4 – Biến tần INVT CHF100A 3 pha 380V 45/55kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá CHF100A-045G/055P-4 – Biến tần INVT CHF100A 3 pha 380V 45/55kW