GD300-011G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 11kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 14.2k
Còn hàng
  • SKU: GD300-011G-4
  • Thông số kỹ thuật: GD300 high performance vector control inverter 3AC 400V 11kW, input 32A, output 25A
  • Hãng sản xuất: INVT
  • Xuất hóa đơn công ty VAT
  • Cung cấp chứng từ nhập khẩu COCQ, tờ khai hải quan
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD300-011G-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD300-011G-4
Công suất 11 kW
Điện áp vào 3 pha 380-440 V (-15% ~ +10%)
Tần số vào 50 Hz / 60 Hz (±5%)
Dòng điện vào định mức 26 A
Điện áp ra 3 pha 0-Uin (Uin là điện áp vào định mức)
Dòng điện ra định mức 25 A
Tần số ra 0-400 Hz (Điều khiển V/F), 0-120 Hz (Điều khiển vector)
Khả năng quá tải 150% dòng định mức trong 60 giây, 180% dòng định mức trong 3 giây
Cấp độ bảo vệ IP20
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10°C đến 50°C
Độ ẩm tương đối < 95% RH (không ngưng tụ)
Phương pháp làm mát Làm mát bằng quạt
Download tài liệu Biến tần INVT GD300
INVERTER GD300 Catalogue
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào32A
Định mức dòng ra25A
HãngINVT
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD300-011G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 11kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD300-011G-4 – Biến tần INVT GD300 3 pha 400V 11kW