GD270-045-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380V 45kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 13.5k
Còn hàng
  • SKU: GD270-045-4
  • Thông số kỹ thuật: G270 VFD for fan and pump 3AC 380V 45kW, input 108(101)A, output 92A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD270-045-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD270-045-4
Công suất động cơ phù hợp 45 kilowatt (kW)
Điện áp vào 3 pha xoay chiều (3AC) 380 Volt (V)
Tần số vào 50/60 Hertz (Hz)
Điện áp ra 3 pha xoay chiều (3AC) 0 ~ 380 Volt (V)
Tần số ra 0 ~ 500 Hertz (Hz)
Dòng điện ra danh định 90 Ampere (A)
Khả năng quá tải 150% dòng danh định trong 60 giây, 180% dòng danh định trong 3 giây
Chế độ điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển Vector vòng hở (SVC), Điều khiển Vector vòng kín (VC)
Giao tiếp truyền thông Modbus RTU tích hợp (RS485)
Cấp độ bảo vệ IP20
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10°C đến 50°C
Độ ẩm môi trường hoạt động Dưới 95% Độ ẩm tương đối (RH), không ngưng tụ
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào108(101)A
Định mức dòng ra92A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD270-045-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380V 45kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD270-045-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380V 45kW