GD270-055-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380V 55kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 11.1k
Còn hàng
  • SKU: GD270-055-4
  • Thông số kỹ thuật: G270 VFD for fan and pump 3AC 380V 55kW, input 142(117)A, output 115A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD270-055-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD270-055-4
Công suất động cơ phù hợp 55 kW
Điện áp vào 3 pha AC 380V (-15% ~ +10%)
Tần số vào 50Hz / 60Hz
Điện áp ra 3 pha AC 0 ~ Điện áp vào định mức
Tần số ra 0 ~ 600 Hz
Dòng điện ra định mức 110 A
Khả năng quá tải 150% dòng định mức trong 60s
180% dòng định mức trong 3s
Phương pháp điều khiển V/F Control, SVC, FVC
Cấp bảo vệ IP20
Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) 326 x 610 x 272 mm
Trọng lượng 37 kg
Nhiệt độ hoạt động -10°C ~ 50°C (giảm tải trên 40°C)
Độ ẩm hoạt động Dưới 95% RH (không ngưng tụ)
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào142(117)A
Định mức dòng ra115A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD270-055-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380V 55kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD270-055-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380V 55kW