GD270-037-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380V 37kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 10.1k
Còn hàng
  • SKU: GD270-037-4
  • Thông số kỹ thuật: G270 VFD for fan and pump 3AC 380V 37kW, input 90(69)A, output 75A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD270-037-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD270-037-4
Dòng biến tần INVT GD270 series
Công suất 37 kW
Điện áp vào 3 Pha 380V (-15%) ~ 440V (+10%)
Tần số vào 50 Hz / 60 Hz (±5%)
Điện áp ra 3 Pha 0V ~ Điện áp vào
Tần số ra 0 Hz ~ 400 Hz
Dòng điện ra định mức 68 A
Khả năng quá tải 150% trong 60 giây, 180% trong 3 giây
Phương pháp điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển Vector không cảm biến (SVC)
Bộ hãm phanh Yêu cầu bộ hãm ngoài
Chức năng bảo vệ Quá dòng, quá áp, thấp áp, quá nhiệt, quá tải động cơ, mất pha,…
Giao tiếp truyền thông RS485 (Modbus-RTU), Hỗ trợ card mở rộng
Cấp độ bảo vệ (IP) IP20
Phương pháp làm mát Quạt gió cưỡng bức
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào90(69)A
Định mức dòng ra75A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD270-037-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380V 37kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD270-037-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380V 37kW