GD270-5R5-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380-480V 5.5kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 16.5k
Còn hàng
  • SKU: GD270-5R5-4
  • Thông số kỹ thuật: G270 VFD for fan and pump 3AC 380-480V 5.5kW, input 20(20)A, output 13A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD270-5R5-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD270-5R5-4
Công suất động cơ phù hợp 5.5 kW
Điện áp vào 3 pha 380-480 V AC (-15% ~ +10%)
Tần số vào 50 Hz / 60 Hz (-5% ~ +5%)
Điện áp ra 3 pha 0 ~ Điện áp vào định mức
Tần số ra 0 ~ 400 Hz
Dòng điện ra định mức 13 A
Khả năng quá tải 150% dòng định mức trong 60 giây, 180% dòng định mức trong 3 giây
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10°C đến +50°C
Độ ẩm < 95% RH (không ngưng tụ)
Cấp độ bảo vệ IP20
Download tài liệu Biến tần INVT GD270
INVERTER GD270 Catalogue
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào20(20)A
Định mức dòng ra13A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD270-5R5-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380-480V 5.5kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD270-5R5-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380-480V 5.5kW