GD270-110-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380V 110kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 20.5k
Còn hàng
  • SKU: GD270-110-4
  • Thông số kỹ thuật: G270 VFD for fan and pump 3AC 380V 110kW, input 240(205)A, output 215A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD270-110-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD270-110-4
Công suất 110 kW
Điện áp đầu vào 3 Pha 380V (-15%) ~ 440V (+10%)
Tần số đầu vào 50 Hz / 60 Hz (-5% ~ +5%)
Điện áp đầu ra 0 ~ Điện áp đầu vào định mức
Tần số đầu ra 0 ~ 400 Hz
Dòng điện đầu ra định mức 220 A
Khả năng quá tải 150% dòng định mức trong 60s, 180% dòng định mức trong 1s
Chế độ điều khiển V/F, Điều khiển vector không cảm biến (SVC), Điều khiển vector vòng kín (FVC)
Hệ số công suất >0.9 (ở công suất định mức)
Hiệu suất >96%
Cấp bảo vệ IP20
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10°C ~ 50°C
Độ ẩm môi trường hoạt động <95% RH (không ngưng tụ hơi nước)
Phương pháp làm mát Làm mát bằng gió cưỡng bức
Cổng truyền thông RS485 (Modbus-RTU)
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào240(205)A
Định mức dòng ra215A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD270-110-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380V 110kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD270-110-4 – Biến tần INVT GD270 3 pha 380V 110kW
Chọn ảnhChọn video
0 ký tự (Tối thiểu 10)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Điều khoản sử dụng
    1. Trần Tấn Dũng Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Chất lượng hoàn hảo, chắc chắn sẽ giới thiệu bạn bè!
      thích
    2. Lê Thị Thanh Loan Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm tốt, nhưng màu sắc không giống 100% trên hình.