GD200A-7R5G/011P-S2-4 – Biến tần INVT GD200A vào 1 pha ra 3 pha 380V 7.5-11kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
(đánh giá) Đã bán 296
Còn hàng
  • SKU: GD200A-7R5G/011P-S2-4
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD200A-7R5G/011P-S2-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD200A-7R5G/011P-S2
Hãng sản xuất INVT
Công suất động cơ tương ứng 7.5kW (Tải nặng – Chế độ G) / 11kW (Tải nhẹ – Chế độ P)
Điện áp đầu vào định mức Một pha 220V (-15%) ~ 240V (+10%)
Tần số đầu vào 50Hz / 60Hz (Dải tần cho phép 47~63Hz)
Điện áp đầu ra Ba pha 0V ~ Điện áp đầu vào (0V-240V)
Dòng điện đầu ra định mức 32A (Tải nặng) / 45A (Tải nhẹ)
Tần số đầu ra 0Hz ~ 400Hz
Chế độ điều khiển Điều khiển Vector không cảm biến (SVC), Điều khiển V/F
Khả năng quá tải Chế độ G: 150% dòng định mức trong 60 giây, 180% trong 3 giây
Chế độ P: 120% dòng định mức trong 60 giây, 150% trong 3 giây
Momen khởi động 0.5Hz / 150% (với chế độ điều khiển SVC)
Bộ hãm (Braking Unit) Tích hợp sẵn
Cổng giao tiếp Tích hợp RS485 (Hỗ trợ giao thức Modbus-RTU)
Phương pháp làm mát Làm mát bằng quạt có điều khiển
Cấp độ bảo vệ IP20
Download tài liệu Biến tần INVT GD200A
INVERTER GD200A Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngINVT
Thời gian bảo hành24 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
Đánh giá GD200A-7R5G/011P-S2-4 – Biến tần INVT GD200A vào 1 pha ra 3 pha 380V 7.5-11kW
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá