GD200A-132G/160P-4 – Biến tần INVT GD200A 3 pha 380V 132/160kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 16.4k
Còn hàng
  • SKU: GD200A-132G-160P-4
  • Thông số kỹ thuật: GD200A high performance general vector inverter 3P 380VAC 132/160kW, input 265/310A, output 260/305A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD200A-132G/160P-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD200A-132G/160P-4
Dòng sản phẩm Biến tần INVT GD200A
Công suất động cơ tương thích (tải G – Tải nặng) 132 kW
Công suất động cơ tương thích (tải P – Tải nhẹ/Bơm & Quạt) 160 kW
Điện áp ngõ vào 3 pha 380V – 440V xoay chiều (-15% ~ +10%)
Tần số ngõ vào 50Hz / 60Hz (±5%)
Điện áp ngõ ra 3 pha 0V – Điện áp ngõ vào định mức
Tần số ngõ ra 0Hz – 400Hz
Dòng điện ngõ ra định mức (tải G) 260 A
Dòng điện ngõ ra định mức (tải P) 320 A
Chế độ điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển vector không cảm biến (SVC)
Ngõ vào kỹ thuật số 8 (có thể mở rộng)
Ngõ vào Analog 3 (có thể mở rộng)
Ngõ ra Relay 2 (có thể mở rộng)
Ngõ ra kỹ thuật số 2 (có thể mở rộng)
Ngõ ra Analog 2 (có thể mở rộng)
Truyền thông tích hợp RS485 (Modbus-RTU)
Tùy chọn Card mở rộng truyền thông Profibus-DP, CANopen, EtherNet/IP, ProfiNet
Cấp bảo vệ IP20
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10°C đến 50°C (giảm tải trên 40°C)
Độ ẩm môi trường hoạt động Dưới 95% độ ẩm tương đối, không ngưng tụ
Phương thức làm mát Làm mát bằng quạt gió
Kiểu lắp đặt Lắp đặt tủ điện
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào265/310A
Định mức dòng ra260/305A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD200A-132G/160P-4 – Biến tần INVT GD200A 3 pha 380V 132/160kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD200A-132G/160P-4 – Biến tần INVT GD200A 3 pha 380V 132/160kW