GD200A-045G-2 – Biến tần INVT GD200A 3 pha 220V 45kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 7.8k
Còn hàng
  • SKU: GD200A-045G-2
  • Thông số kỹ thuật: GD200A high performance general vector inverter 3P 220VAC 45kW, input 163A, output 160A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD200A-045G-2
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD200A-045G-2
Dòng sản phẩm Biến tần GD200A
Công suất động cơ phù hợp 45 kW
Điện áp vào định mức 3 Pha 220 V AC
Dải điện áp vào cho phép 200 V – 240 V AC (-15% ~ +10%)
Tần số vào định mức 50 / 60 Hz
Dải tần số vào cho phép 47 Hz – 63 Hz
Điện áp ra định mức 3 Pha, 0 ~ Điện áp vào định mức
Dải tần số ra 0 ~ 400 Hz
Phương pháp điều khiển Điều khiển Vector vòng hở (SVC), Điều khiển V/F
Khả năng quá tải 150% dòng điện định mức trong 60 giây, 180% dòng điện định mức trong 3 giây
Cổng giao tiếp tích hợp RS485 (chuẩn Modbus-RTU)
Cấp bảo vệ IP20
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10°C ~ 50°C
Độ ẩm môi trường hoạt động Dưới 95% RH (không ngưng tụ hơi nước)
Phương thức làm mát Làm mát bằng quạt gió
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào163A
Định mức dòng ra160A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD200A-045G-2 – Biến tần INVT GD200A 3 pha 220V 45kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD200A-045G-2 – Biến tần INVT GD200A 3 pha 220V 45kW