GD200A-075G/090P-4 – Biến tần INVT GD200A 3 pha 380V 75/90kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 8.7k
Còn hàng
  • SKU: GD200A-075G-090P-4
  • Thông số kỹ thuật: GD200A high performance general vector inverter 3P 380VAC 75/90kW, input 160/190A, output 150/180A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD200A-075G/090P-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD200A-075G/090P-4
Công suất định mức (Tải nặng – G) 75 kW
Công suất định mức (Tải thường – P) 90 kW
Dòng điện ngõ ra định mức (Tải nặng – G) 145 A
Dòng điện ngõ ra định mức (Tải thường – P) 170 A
Điện áp ngõ vào định mức 3 pha 380 VAC (-15% ~ +10%)
Tần số ngõ vào 50 Hz / 60 Hz (±5%)
Điện áp ngõ ra định mức 3 pha 0 ~ Điện áp ngõ vào định mức
Tần số ngõ ra 0 ~ 400 Hz
Chế độ điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển vector không cảm biến (SVC)
Khả năng quá tải (Tải nặng – G) 150% dòng định mức trong 60 giây, 180% dòng định mức trong 3 giây
Khả năng quá tải (Tải thường – P) 120% dòng định mức trong 60 giây, 150% dòng định mức trong 3 giây
Giao tiếp truyền thông RS485 (Modbus RTU) tích hợp
Các chức năng bảo vệ Quá dòng, Quá áp, Thấp áp, Quá nhiệt, Quá tải, Mất pha, v.v.
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10°C ~ +40°C
Độ ẩm môi trường hoạt động Dưới 95% RH (không ngưng tụ)
Độ cao lắp đặt Dưới 1000 mét
Cấp độ bảo vệ IP20
Phương pháp làm mát Làm mát bằng không khí cưỡng bức (quạt)
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào160/190A
Định mức dòng ra150/180A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD200A-075G/090P-4 – Biến tần INVT GD200A 3 pha 380V 75/90kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD200A-075G/090P-4 – Biến tần INVT GD200A 3 pha 380V 75/90kW