GD200A-045G/055P-4 – Biến tần INVT GD200A 3 pha 380V 45/55kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 14.5k
Còn hàng
  • SKU: GD200A-045G-055P-4
  • Thông số kỹ thuật: GD200A high performance general vector inverter 3P 380VAC 45/55kW, input 94/128A, output 92/115A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD200A-045G/055P-4
Thông số kỹ thuật Giá trị / Mô tả
Mã sản phẩm GD200A-045G/055P-4
Công suất định mức (Kiểu G – Tải nặng) 45 kW
Dòng điện định mức (Kiểu G – Tải nặng) 90 A
Công suất định mức (Kiểu P – Tải nhẹ) 55 kW
Dòng điện định mức (Kiểu P – Tải nhẹ) 105 A
Điện áp ngõ vào định mức 3 pha 380 V AC (-15% ~ +10%)
Tần số ngõ vào định mức 50 / 60 Hz (±5%)
Điện áp ngõ ra định mức 3 pha 0 ~ Điện áp ngõ vào định mức
Tần số ngõ ra 0 ~ 400 Hz
Khả năng quá tải (Kiểu G) 150% dòng định mức trong 60 giây; 180% dòng định mức trong 3 giây
Khả năng quá tải (Kiểu P) 120% dòng định mức trong 60 giây; 150% dòng định mức trong 3 giây
Chế độ điều khiển V/F, Vector vòng hở (SVC)
Ngõ vào số 5 (lập trình được) + 1 (tốc độ cao)
Ngõ vào analog 2 (AI1: 0-10V / 4-20mA, AI2: 0-10V)
Ngõ ra relay 1 (lập trình được)
Ngõ ra transistor 1 (lập trình được)
Ngõ ra analog 1 (0-10V hoặc 4-20mA)
Giao tiếp truyền thông RS485 (Modbus RTU)
Cấp bảo vệ IP20
Phương pháp làm mát Quạt làm mát
Phương pháp lắp đặt Treo tường
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10°C ~ 40°C (không giảm tải)
Độ ẩm môi trường hoạt động < 95% R H (không ngưng tụ)
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào94/128A
Định mức dòng ra92/115A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD200A-045G/055P-4 – Biến tần INVT GD200A 3 pha 380V 45/55kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD200A-045G/055P-4 – Biến tần INVT GD200A 3 pha 380V 45/55kW