GD200A-7R5G/011P-4 – Biến tần INVT GD200A 3 pha 380V 7.5/11kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 10.1k
Còn hàng
  • SKU: GD200A-7R5G/011P-4
  • Thông số kỹ thuật: GD200A high performance general vector inverter 3P 380VAC 7.5/11kW, input 25/32A, output 18/5/25A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD200A-7R5G/011P-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD200A-7R5G/011P-4
Dòng biến tần GD200A
Điện áp đầu vào 3 Pha 380V (-15%) ~ 440V (+10%)
Tần số đầu vào 50Hz / 60Hz (cho phép ±5%)
Điện áp đầu ra 3 Pha 0 ~ Điện áp đầu vào định mức
Tần số đầu ra 0 Hz ~ 400 Hz
Công suất định mức (Tải nặng / Tải nhẹ) 7.5 kW / 11 kW
Dòng điện định mức (Tải nặng / Tải nhẹ) 17 A / 25 A
Chế độ điều khiển V/F Control, Sensorless Vector Control (SVC), Flux Vector Control (FVC)
Khả năng quá tải 150% dòng định mức trong 60 giây (Tải nặng)
120% dòng định mức trong 60 giây (Tải nhẹ)
Phương thức làm mát Quạt cưỡng bức
Cấp bảo vệ IP20
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10°C ~ 50°C
Độ ẩm môi trường hoạt động Dưới 95% RH (không ngưng tụ)
Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) ~168 mm x 268 mm x 175.5 mm
Trọng lượng ~3.5 kg
Download tài liệu Biến tần INVT GD200A
INVERTER GD200A Catalogue
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào25/32A
Định mức dòng ra18/5/25A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD200A-7R5G/011P-4 – Biến tần INVT GD200A 3 pha 380V 7.5/11kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD200A-7R5G/011P-4 – Biến tần INVT GD200A 3 pha 380V 7.5/11kW