GD200A-1R5G-4 – Biến tần INVT GD200A 3 pha 380V 1.5kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 17.5k
Còn hàng
  • SKU: GD200A-1R5G-4
  • Thông số kỹ thuật: GD200A high performance general vector inverter 3P 380VAC 1.5kW, input 5.0A, output 3.7A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD200A-1R5G-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD200A-1R5G-4
Công suất động cơ phù hợp 1.5 kW
Điện áp nguồn vào 3 pha 380V ~ 440V
Tần số nguồn vào 50 Hz / 60 Hz
Điện áp đầu ra 0 ~ Điện áp nguồn vào định mức
Tần số đầu ra 0 ~ 400 Hz (Điều khiển vector không cảm biến)
0 ~ 500 Hz (Điều khiển V/f)
Dòng điện đầu ra định mức 3.7 A
Chế độ điều khiển Điều khiển V/f
Điều khiển vector không cảm biến (SVC)
Khả năng quá tải 150% dòng định mức trong 60 giây
180% dòng định mức trong 3 giây
Giao tiếp truyền thông RS485 (Modbus RTU) tích hợp
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10°C đến 50°C
Độ bảo vệ IP20
Bộ hãm phanh tích hợp
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào5.0A
Định mức dòng ra3.7A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD200A-1R5G-4 – Biến tần INVT GD200A 3 pha 380V 1.5kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD200A-1R5G-4 – Biến tần INVT GD200A 3 pha 380V 1.5kW