GD20-022G-4 – Biến tần INVT GD20 3 pha 380V 22kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 11.2k
Còn hàng
  • SKU: GD20-022G-4
  • Thông số kỹ thuật: GD20 mini vector inverter 3AC 380V 22kW, input 51A, output 45A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD20-022G-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD20-022G-4
Công suất định mức 22 kW
Điện áp ngõ vào 3 Pha 380V-440V AC (-15%~+10%)
Tần số ngõ vào 50 Hz / 60 Hz (±5%)
Số pha ngõ vào 3 Pha
Dòng điện ngõ vào định mức 45 A
Điện áp ngõ ra 3 Pha 0V đến Điện áp ngõ vào định mức
Tần số ngõ ra 0 Hz đến 400 Hz
Số pha ngõ ra 3 Pha
Dòng điện ngõ ra định mức 45 A
Khả năng quá tải 150% trong 60 giây, 180% trong 3 giây
Chế độ điều khiển Điều khiển Vector vòng hở (SVC), Điều khiển V/F
Mô-men khởi động 150% mô-men định mức tại 0.5 Hz (SVC)
Bộ phanh Tích hợp bộ phanh (kết nối điện trở ngoài)
Cổng giao tiếp RS485 (Modbus-RTU)
Cấp độ bảo vệ IP20
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10°C đến 50°C
Độ ẩm môi trường hoạt động Dưới 95% RH, không ngưng tụ
Phương pháp làm mát Quạt gió
Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) 240 mm x 385 mm x 210 mm
Trọng lượng 15 kg
Kích thước lắp đặt:
Kích thước lắp đặt trên tường biến tần INVT GD20-022G-4
Đơn vị đo W1 W2 H1 H2 D1 D2
mm 200.0 185.0 340.6 328.6 184.3 104.5
Kích thước lắp đặt mặt bích biến tần INVT GD20-022G-4
Đơn vị đo W1 W2 W3 W4 H1 H2 H3 H4 D1 D2
mm 266 250 224 13 371 250 350.6 20.3 184.6 104
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào51A
Định mức dòng ra45A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD20-022G-4 – Biến tần INVT GD20 3 pha 380V 22kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD20-022G-4 – Biến tần INVT GD20 3 pha 380V 22kW