GD20-1R5G-4 – Biến tần INVT GD20 3 pha 380-440V 1.5kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 6.6k
Còn hàng
  • SKU: GD20-1R5G-4
  • Thông số kỹ thuật: GD20 mini vector inverter 3AC 380-440V 1.5kW, input 5.0A, output 3.7A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD20-1R5G-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD20-1R5G-4
Công suất định mức 1.5 kW
Dải điện áp đầu vào 3 pha AC 380-440V
Dải tần số đầu vào 50/60 Hz
Dải điện áp đầu ra 3 pha AC 0 ~ Điện áp đầu vào định mức
Dải tần số đầu ra 0 – 400 Hz
Dòng điện đầu ra định mức 3.7 A
Chế độ điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển vector không cảm biến (SVC)
Khả năng quá tải 150% dòng định mức trong 60 giây, 180% dòng định mức trong 3 giây
Bộ hãm Có bộ hãm tích hợp
Chức năng bảo vệ Quá áp, thấp áp, quá dòng, quá tải, quá nhiệt, v.v.
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10°C đến +50°C
Truyền thông Modbus RTU tích hợp
Catalog INVT GD20 (EN)
Thông số kỹ thuật biến tần INVT dòng GD20 (VI)
GD20 CE Declaration of Conformity
Kích thước lắp đặt:
Kích thước lắp đặt trên tường biến tần INVT GD20-1R5G-4
Đơn vị đo W1 W2 H1 H2 D1 D2
mm 80.0 60.0 185.0 175.0 140.5 137.3
Kích thước lắp đặt mặt bích biến tần INVT GD20-1R5G-4
Đơn vị đo W1 H1 H3 H4 D1 D2
mm 80.0 185.0 35.4 36.6 140.5 137.3
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào5.0A
Định mức dòng ra3.7A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD20-1R5G-4 – Biến tần INVT GD20 3 pha 380-440V 1.5kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD20-1R5G-4 – Biến tần INVT GD20 3 pha 380-440V 1.5kW