GD20-030G-4 – Biến tần INVT GD20 3 pha 380V 30kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 14.8k
Còn hàng
  • SKU: GD20-030G-4
  • Thông số kỹ thuật: GD20 mini vector inverter 3AC 380V 30kW, input 70A, output 60A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD20-030G-4
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD20-030G-4
Công suất định mức 30 kW
Điện áp nguồn vào 3 pha 380V (-15%) ~ 440V (+10%)
Tần số nguồn vào 50Hz/60Hz (±5%)
Điện áp nguồn ra 3 pha 0V ~ Điện áp nguồn vào định mức
Tần số nguồn ra 0 Hz ~ 400 Hz
Dòng điện ra định mức 60 A
Chế độ điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển Vector không cảm biến (SVC)
Khả năng quá tải 150% dòng định mức trong 60 giây, 180% dòng định mức trong 1 giây
Ngõ vào số 5 (STI, S1-S4)
Ngõ vào Analog 2 (AI1: 0~10V hoặc 0~20mA; AI2: 0~10V hoặc 0~20mA)
Ngõ ra Relay 2 (TA/TB/TC, RA/RB/RC)
Ngõ ra Analog 1 (AO: 0~10V hoặc 0~20mA)
Giao tiếp truyền thông RS485 (Modbus-RTU) tích hợp sẵn
Mức độ bảo vệ IP20
Phương pháp làm mát Quạt làm mát
Kích thước lắp đặt:
Kích thước lắp đặt trên tường biến tần INVT GD20-030G-4
Đơn vị đo W1 W2 H1 H2 D1 D2
mm 250.0 230.0 400.0 380.0 202.0 123.5
Kích thước lắp đặt mặt bích biến tần INVT GD20-030G-4
Đơn vị đo W1 W2 W3 W4 H1 H2 H3 H4 D1 D2
mm 316 300 274 13 430 300 410 55 202 118.3
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào70A
Định mức dòng ra60A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD20-030G-4 – Biến tần INVT GD20 3 pha 380V 30kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD20-030G-4 – Biến tần INVT GD20 3 pha 380V 30kW