GD20-055G-4 – Biến tần INVT GD20 3 pha 380V 55kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 10.5k
Còn hàng
  • SKU: GD20-055G-4
  • Thông số kỹ thuật: GD20 mini vector inverter 3AC 380V 55kW, input 128A, output 115A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD20-055G-4
Tiêu chí Thông số kỹ thuật
Mã sản phẩm GD20-055G-4
Công suất định mức 55 kW
Điện áp ngõ vào định mức Ba pha 380V ±15%
Tần số ngõ vào định mức 50 Hz / 60 Hz ±5%
Điện áp ngõ ra Ba pha 0 đến điện áp ngõ vào định mức
Tần số ngõ ra 0 đến 400 Hz
Dòng điện định mức ngõ ra 110 A
Chế độ điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển Vector không cảm biến (SVC)
Khả năng quá tải 150% dòng điện định mức trong 60 giây, 180% dòng điện định mức trong 3 giây
Cấp bảo vệ IP20
Phương pháp làm mát Làm mát bằng không khí
Giao tiếp RS485 (Modbus RTU)
Catalog INVT GD20 (EN)
Thông số kỹ thuật biến tần INVT dòng GD20 (VI)
GD20 CE Declaration of Conformity
Kích thước lắp đặt:
Kích thước lắp đặt trên tường biến tần INVT GD20-055G-4
Đơn vị đo W1 W2 W3 H1 H2 D1 D2
mm 282.0 160.0 226.0 560.0 542.0 238.0 138.0
Kích thước lắp đặt mặt bích biến tần INVT GD20-055G-4
Đơn vị đo W1 W2 W3 W4 H1 H2 H3 H4 D1 D2
mm 352 332 306 13 580 400 570 80 238 133.8
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào128A
Định mức dòng ra115A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD20-055G-4 – Biến tần INVT GD20 3 pha 380V 55kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD20-055G-4 – Biến tần INVT GD20 3 pha 380V 55kW