GD10-0R2G-2-B – Biến tần INVT GD10 3 pha 230V 0.2kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 9.3k
Còn hàng
  • SKU: GD10-0R2G-2-B
  • Thông số kỹ thuật: GD10 mini-economy inverter 3P 230V 0.2kW, input 1.9A, output 1.6A
  • Hãng sản xuất: INVT
  • Xuất hóa đơn công ty VAT
  • Cung cấp chứng từ nhập khẩu COCQ, tờ khai hải quan
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD10-0R2G-2-B
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm GD10-0R2G-2-B
Công suất định mức 0.2 kW
Điện áp đầu vào 3 pha 220V – 240V (-15% ~ +10%)
Điện áp đầu ra 3 pha 0V – 240V
Dòng điện đầu ra định mức 1.5 A
Tần số đầu ra 0 Hz – 400 Hz
Phương pháp điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển vector không cảm biến (SVC)
Khả năng quá tải 150% dòng định mức trong 60 giây; 180% dòng định mức trong 3 giây
Cấp độ bảo vệ IP20
Nhiệt độ hoạt động -10°C đến 50°C
Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) 68 x 128 x 85 mm
Trọng lượng 0.5 kg
Download tài liệu Biến tần INVT GD10
INVERTER GD10 Catalogue
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào1.9A
Định mức dòng ra1.6A
HãngINVT
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD10-0R2G-2-B – Biến tần INVT GD10 3 pha 230V 0.2kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD10-0R2G-2-B – Biến tần INVT GD10 3 pha 230V 0.2kW