GD10-1R5G-2-B – Biến tần INVT GD10 3 pha 230V 1.5kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 16.4k
Còn hàng
  • SKU: GD10-1R5G-2-B
  • Thông số kỹ thuật: GD10 mini-economy inverter 3P 230V 1.5kW, input 9A, output 7.5A
  • Hãng sản xuất: INVT
  • Xuất hóa đơn công ty VAT
  • Cung cấp chứng từ nhập khẩu COCQ, tờ khai hải quan
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD10-1R5G-2-B
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD10-1R5G-2-B
Công suất 1.5 kW
Điện áp vào 3 Pha 200 – 240 V
Tần số vào 50/60 Hz
Điện áp ra 3 Pha 0 – 240 V
Tần số ra 0.1 – 400 Hz
Dòng điện vào định mức 9.5 A
Dòng điện ra định mức 7.5 A
Khả năng quá tải 150% trong 60 giây, 180% trong 3 giây
Phương pháp điều khiển V/F, Điều khiển vector không cảm biến (SVC)
Chức năng bảo vệ Quá áp, Thấp áp, Quá dòng, Quá tải, Quá nhiệt, Lỗi pha, Ngắn mạch đầu ra
Dải nhiệt độ hoạt động -10°C đến +50°C
Cấp độ bảo vệ IP20
Download tài liệu Biến tần INVT GD10
INVERTER GD10 Catalogue
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào9A
Định mức dòng ra7.5A
HãngINVT
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD10-1R5G-2-B – Biến tần INVT GD10 3 pha 230V 1.5kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD10-1R5G-2-B – Biến tần INVT GD10 3 pha 230V 1.5kW