GD10-2R2G-S2-B – Biến tần INVT GD10 1 pha 230V 2.2kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 16.4k
Còn hàng
  • SKU: GD10-2R2G-S2-B
  • Thông số kỹ thuật: GD10 mini-economy inverter 1P 230V 2.2kW, input 24A, output 11A
  • Hãng sản xuất: INVT
  • Xuất hóa đơn công ty VAT
  • Cung cấp chứng từ nhập khẩu COCQ, tờ khai hải quan
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD10-2R2G-S2-B
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD10-2R2G-S2-B
Dòng Biến tần INVT GD10
Điện áp đầu vào 1 pha 230V (-15% ~ +10%)
Tần số đầu vào 50Hz/60Hz (±5%)
Công suất động cơ phù hợp 2.2kW
Dòng điện đầu ra định mức 9.6A
Điện áp đầu ra 3 pha 0 ~ 230V
Dải tần số đầu ra 0-400Hz
Chế độ điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển vector không cảm biến SVC
Khả năng quá tải 150% dòng định mức trong 60 giây, 180% dòng định mức trong 10 giây
Cấp độ bảo vệ IP20
Download tài liệu Biến tần INVT GD10
INVERTER GD10 Catalogue
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào24A
Định mức dòng ra11A
HãngINVT
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD10-2R2G-S2-B – Biến tần INVT GD10 1 pha 230V 2.2kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD10-2R2G-S2-B – Biến tần INVT GD10 1 pha 230V 2.2kW