GD10-0R4G-2-B – Biến tần INVT GD10 3 pha 230V 0.4kW
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 7.3k
Còn hàng
  • SKU: GD10-0R4G-2-B
  • Thông số kỹ thuật: GD10 mini-economy inverter 3P 230V 0.4kW, input 2.7A, output 2.5A
  • Tình trạng: Hàng hóa có sẵn, mới 100%
  • Giảm thêm 6% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật GD10-0R4G-2-B
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm GD10-0R4G-2-B
Dòng sản phẩm GD10
Công suất động cơ tương thích 0.4 kW
Điện áp đầu vào 3 pha 220-240V AC
Tần số đầu vào 50/60 Hz
Dòng điện đầu ra định mức 2.5 A
Dải tần số đầu ra 0-400 Hz
Chế độ điều khiển Điều khiển V/f, Điều khiển vector không cảm biến (SVC)
Giao tiếp RS485 (Modbus RTU)
Cấp bảo vệ IP20
Nhiệt độ hoạt động -10°C đến 50°C
Thông tin bổ sung
Định mức dòng vào2.7A
Định mức dòng ra2.5A
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho GD10-0R4G-2-B – Biến tần INVT GD10 3 pha 230V 0.4kW
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá GD10-0R4G-2-B – Biến tần INVT GD10 3 pha 230V 0.4kW