| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F84206 |
| Dòng sản phẩm | Acti 9 |
| Tên sản phẩm | Acti 9 iC60H |
| Số cực | 2P |
| Số cực được bảo vệ | 2 |
| Dòng điện định mức (In) | 6 A |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch tối đa (Icu) | 10 kA tại 230/240 V AC 50/60 Hz phù hợp EN/IEC 60898-1 10 kA tại 400 V AC 50/60 Hz phù hợp EN/IEC 60947-2 |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch dịch vụ (Ics) | 10 kA tại 230/240 V AC 50/60 Hz phù hợp EN/IEC 60898-1 |
| Đường cong đặc trưng | C |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 230/240 V AC 50/60 Hz (pha-trung tính) 400/415 V AC 50/60 Hz (pha-pha) |
| Điện áp cách ly định mức (Ui) | 500 V AC 50/60 Hz phù hợp EN/IEC 60947-2 |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV phù hợp EN/IEC 60947-2 |
| Tiêu chuẩn | EN 60898-1, IEC 60898-1, EN 60947-2, IEC 60947-2 |
| Chế độ lắp đặt | Gài |
| Hỗ trợ lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Chiều rộng | 18 mm (2 Module 9mm) |
| Nhiệt độ hoạt động môi trường | -35 °C đến 70 °C |
| Cấp độ bảo vệ IP | IP20 phù hợp IEC 60529 IP40 (với nắp che) phù hợp IEC 60529 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Trần Hoàng An Đã mua tại thanhthienphu.vn
Đóng gói cẩn thận, giao hàng nhanh chóng, rất hài lòng!