| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F84440 |
| Số cực | 4P |
| Dòng định mức (In) | 40 A |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch (Icn) | 10 kA tại 230/400 V AC 50/60 Hz |
| Đường cong đặc tuyến | C |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 230/400 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp cách ly định mức (Ui) | 500 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Kiểu lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Độ bền điện | 20000 chu kỳ |
| Độ bền cơ khí | 100000 chu kỳ |
| Độ rộng | 4 module 9mm |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Nguyễn Đức Anh Đã mua tại thanhthienphu.vn
Sản phẩm chất lượng tốt, giao hàng nhanh, đáng giá!