| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F84332 |
| Loại thiết bị | Cầu dao tự động thu nhỏ (MCB) |
| Dòng định mức (In) | 32 A |
| Số cực | 3P |
| Đặc tuyến trip | C |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch định mức (Icu) | 10 kA tại 400/415 V AC 50/60 Hz (theo EN/IEC 60947-2) |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch dịch vụ (Ics) | 10 kA tại 400/415 V AC 50/60 Hz (theo EN/IEC 60947-2) |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 230/400 V AC 50/60 Hz 240/415 V AC 50/60 Hz 12…60 V DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 500 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Loại mạng | AC DC |
| Công nghệ trip | Từ nhiệt |
| Gắn kết | Thanh ray DIN |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ (tại 400 V AC 50/60 Hz theo EN/IEC 60947-2) |
| Cấp bảo vệ IP | IP20 |
| Nhiệt độ hoạt động | -35…70 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40…85 °C |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Vũ Thị Phương Anh Đã mua tại thanhthienphu.vn
Hàng chuẩn đẹp, không có gì để chê, sẽ tiếp tục mua thêm!