Module nguồn Quantum 125VDC 100-150V 8A 140CPS52400 Schneider
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (1 đánh giá) Đã bán 788
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: 140CPS52400
  • Hãng sản xuất: Schneider
  • Chất lượng: Hàng mới 100%
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 140CPS52400
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 140CPS52400
Dòng sản phẩm Modicon Quantum
Loại sản phẩm Module nguồn DC
Dải điện áp ngõ vào 100…150 V DC
Điện áp ngõ ra 1 5.1 V DC
Dòng điện ngõ ra 1 8 A tại 5.1 V DC
Điện áp ngõ ra 2 24 V DC
Dòng điện ngõ ra 2 1.25 A tại 24 V DC
Tổng công suất ngõ ra 100 W (liên tục tại 60°C)
Hiệu suất > 85 %
Thời gian giữ nguồn > 1 chu kỳ (16 ms tại 125 V DC, tải 100 W)
Chỉ báo trạng thái Đèn LED trạng thái
Nhiệt độ hoạt động 0…60 °C
Kích thước (Cao x Rộng x Sâu) 260 mm x 51 mm x 176 mm
Trọng lượng 1.2 kg
Đánh giá sản phẩm
1 đánh giá cho Module nguồn Quantum 125VDC 100-150V 8A 140CPS52400 Schneider
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 1 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Module nguồn Quantum 125VDC 100-150V 8A 140CPS52400 Schneider