| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9F84210 |
| Dòng định mức (In) | 10 A |
| Số cực | 2P |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch (Icn) | 10 kA (tại 230 V AC theo IEC 60898-1) |
| Đường cong đặc tính | Loại C |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 230 V AC |
| Tần số mạng | 50/60 Hz |
| Kiểu lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ |
| Độ bền cơ | 20000 chu kỳ |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Hoàng Thị Hạnh Đã mua tại thanhthienphu.vn
Không có gì để phàn nàn, quá tuyệt vời!